[male vocals] Ah
ah,
Bongo!
Moyo
unaumia,
machozi
yanatiririka
Chunya
yetu,
tunalia
pamoja
Chunya
ina
maumivu,
kila
kona
ni
msiba
Vijana
kwa
wazee,
wote
wamepukutika
Watoto
kwa
wakubwa,
tunaondoka
ghafla
Sanaa
bila
kuuguzwa,
roho
zetu
zimepigwa
Tunashindwa
kuelewa,
nini
kimetokea
Mtaa
kwa
mtaa,
kilio
kinasambaa
Mungu
atunusuru,
na
haya
majanga
Maana
kila
iitwayo
leo,
kifo
kinatupangia
Maumivu
ya
kifo,
hayaelezeki
kabisa
Mioyo
ya
wanachunya,
inavuja
damu
nzito
Tunaumia
sana,
hatuwezi
kuwarudisha
Wapendwa
wetu,
wametutoka
ghafla
Maumivu
hayawezi
kupona,
leo
wala
kesho
Tunabaki
na
kumbukumbu,
tunalia
kwa
majonzi
Kila
nikitazama,
nyuso
za
watu
wangu
Naona
huzuni,
imetanda
kwenye
macho
Hakuna
mwenye
jibu,
hakuna
wa
kuuliza
Sote
tuko
kwenye
giza,
tukijaribu
kuomba
Chunya
inalia,
milima
inatetemeka
Umoja
wetu
leo,
ndiyo
nguzo
pekee
Tunashikana
mikono,
tukivuka
hili
bonde
Mungu
atupe
nguvu,
katika
haya
mateso
Maumivu
ya
kifo,
hayaelezeki
kabisa
Mioyo
ya
wanachunya,
inavuja
damu
nzito
Tunaumia
sana,
hatuwezi
kuwarudisha
Wapendwa
wetu,
wametutoka
ghafla
Maumivu
hayawezi
kupona,
leo
wala
kesho
Tunabaki
na
kumbukumbu,
tunalia
kwa
majonzi
Inauma
sana,
kuwapoteza
hawa
watu
Inauma
zaidi,
kuona
nafasi
ziko
wazi
Tunaomba
mwanga,
katika
giza
hili
Tunabaki
na
maombi,
mpaka
mwisho
wa
safari
Kumbukumbu
zao,
zitaishi
milele
Tutawakumbuka,
kwa
kila
hatua
yetu
Chunya
hatutakata
tamaa,
tutazidi
kuombeana
Ingawa
maumivu
ni
makali,
tutasonga
mbele
Poleni
wafiwa
wote,
Mungu
awape
subira
Nchi
yetu
inalia,
pamoja
na
wanachunya
Maumivu
ya
kifo,
hayaelezeki
kabisa
Mioyo
ya
wanachunya,
inavuja
damu
nzito
Tunaumia
sana,
hatuwezi
kuwarudisha
Wapendwa
wetu,
wametutoka
ghafla
Maumivu
hayawezi
kupona,
leo
wala
kesho
Tunabaki
na
kumbukumbu,
tunalia
kwa
majonzi
Chunya,
tunalia
pamoja
Mungu
atunusuru,
katika
kila
mtaa
Tunaumia,
lakini
tunaamini
Poleni
sana,
wanachunya
wenzangu.