Ah ah! Bongo!
Moyo wangu leo unalia, nakumiss sana mpenzi.
Twende!
Natamani ningepata nafasi ya kusema na wewe leo,
Nina mengi ningesema leo, hata nisingebakisha.
Mana kuna kitu kinaitwa moyo, kinaniuma sana mimi,
Nashindwa nilie, maana kuvitu nikikumbuka,
Mwenzako moyoni mwangu vinanipa mateso,
Hata sijui mpaka lini mwenzako nitapona.
Najilaumu, najilaumu mimi,
Najilaumu, najilaumu sana.
Kwani nisingefanya maamuzi ya haraka,
Ningejua yote yangekuwa sawa kwetu sote.
Najilaumu mimi, najilaumu sana,
Mapenzi haya yamenitesa, yamenichosha.
Licha ya kunionyesha upendo wako tu kwangu,
Tuliishi vizuri sana kitambo zamani.
Sasa nimebaki peke yangu, nafikiria tu wewe,
Kila nikipita mitaa ya Dar, nakumbuka tabasamu lako.
WCB, mambo vipi? Moyo unadai penzi lako.
Siwezi sahau ulivyokuwa nami kipindi kigumu.
Najilaumu, najilaumu mimi,
Najilaumu, najilaumu sana.
Kwani nisingefanya maamuzi ya haraka,
Ningejua yote yangekuwa sawa kwetu sote.
Najilaumu mimi, najilaumu sana,
Mapenzi haya yamenitesa, yamenichosha.
Kama ningejua, nisingekimbia penzi lako,
Kama ningejua, ningekuwa mvumilivu.
Lakini muda umeshasonga, upepo umebadilika,
Na sasa unabaki kama ndoto kwangu mpenzi.
Natamani kukuona hata mara moja tu,
Tuongee kama zamani, tuwe na amani.
Mishikaki mtaani na soda baridi,
Kama tulivyokuwa tunafurahia maisha.
Poa sana kwako, popote ulipo duniani,
Najua moyo wangu bado unakupenda wewe.
Najilaumu, najilaumu mimi,
Najilaumu, najilaumu sana.
Kwani nisingefanya maamuzi ya haraka,
Ningejua yote yangekuwa sawa kwetu sote.
Najilaumu mimi, najilaumu sana,
Mapenzi haya yamenitesa, yamenichosha.
Najilaumu sana... (tamu!)
Kama ningejua ningekuwa nawe...
Bongo, moyo wangu unakukumbuka.
Twende! Tutaonana tena mpenzi.
Ah ah, najilaumu.