[male vocals] Mmm,
baby...
yeah.
Natafuta
majibu,
nimebaki
peke
yangu.
Oh,
Mungu
wangu.
Si
kwamba
najua
kila
kitu,
Mungu
wangu,
Wala
sijidai
nina
hekima
kuliko
Muumba,
Lakini
akili
uliyonipa,
leo
inanitesa,
Inaniuliza
maswali
magumu
ya
moyo
huu.
Kila
kitu
kimebaki
kuwa
ukungu,
Sijui
kama
mapenzi
haya
yana
mwisho.
Oh,
Mungu,
nina
maswali
moyoni
mwangu,
Kama
mwisho
wetu
ulikuwa
uandikwe
hivi,
Kwa
nini
ulitupa
upendo
wenye
nguvu,
Kisha
ukaturuhusu
tuumie
hivi?
I
miss
you,
baby,
nakumbuka
kila
kitu,
Lakini
maswali
haya
hayanipi
amani.
Mungu
ni
mjua
yote,
anaona
yajayo,
Je,
alijua
huyu
mpenzi
angeniacha?
Kama
alijua
mwisho
wetu
utakuwa
mbaya,
Kwa
nini
hakunizuia
nisipende
sana?
Kama
kesho
yote
iko
mbele
ya
macho
yako,
Kwa
nini
uliruhusu
moyo
wangu
uvunjike?
Natafuta
majibu,
nataka
kuelewa,
mmm.
Oh,
Mungu,
nina
maswali
moyoni
mwangu,
Kama
mwisho
wetu
ulikuwa
uandikwe
hivi,
Kwa
nini
ulitupa
upendo
wenye
nguvu,
Kisha
ukaturuhusu
tuumie
hivi?
I
miss
you,
baby,
nakumbuka
kila
kitu,
Lakini
maswali
haya
hayanipi
amani.
Siwezi
kulala,
usiku
umekuwa
mrefu,
Kila
kivuli
kina
sura
yako,
natamani
ungesikia.
Yeah,
Mungu,
nisaidie
kusahau
maumivu
haya,
Maana
moyo
wangu
haujui
njia
nyingine.
Come
here,
let
me
love
you
in
my
dreams.
Labda
ni
lazima
nipite
kwenye
giza
hili,
Ili
nione
mwanga
wa
kesho
pasipo
wewe.
Lakini
maumivu
haya
ni
halisi,
hayafichiki,
Natafuta
majibu,
Mungu,
nifungue
njia.
Nataka
amani,
nataka
kumsahau
yeye.
Oh
baby,
mapenzi
yanauma
sana.
Oh,
Mungu,
nina
maswali
moyoni
mwangu,
Kama
mwisho
wetu
ulikuwa
uandikwe
hivi,
Kwa
nini
ulitupa
upendo
wenye
nguvu,
Kisha
ukaturuhusu
tuumie
hivi?
I
miss
you,
baby,
nakumbuka
kila
kitu,
Lakini
maswali
haya
hayanipi
amani.
Maswali
hayana
majibu,
mmm,
Nakupenda
bado,
licha
ya
maumivu,
Yeah,
Mungu,
nisaidie,
Niko
peke
yangu,
oh
baby.