[male vocals] Ah
ooh!
Mapenzi
ya
watoto
ni
ya
thamani!
Studio
CLOVA
saunde
na
Kampala,
DJ
Dimpano
Bienfait,
tunawapenda!
Likizo
imeisha,
shule
zimefunguliwa
tena
Wazazi
wenzangu,
tuamke
mapema
sasa
Watoto
wetu
ni
taa,
wanahitaji
mwongozo
Elimu
ni
msingi,
ndio
njia
ya
maisha
Tuchunge
watoto
wetu,
tuwape
upendo
mwingi
Wakienda
shuleni,
tuwe
macho
kila
siku
Elimu
ndiyo
silaha,
ya
kuwatoa
gizani
Tuwatie
moyo
wasome,
wapate
maarifa
tele
Elimu
ni
njia
ya
kesho,
watoto
wetu
wasome
Wazazi
tuchunge
sana,
shuleni
wafike
salama
Elimu
ni
njia
ya
kesho,
heshima
ndiyo
msingi
Wazazi
tuwe
walinzi,
maisha
yao
yawe
bora
Walimu
wetu
wapendwa,
kazi
yenu
ni
nzito
Mnajenga
taifa,
kwa
hekima
na
maarifa
Lakini
kumbukeni,
nanyi
ni
wazazi
pia
Adhibuni
watoto
kwa
upendo
na
busara
Wasije
komaa
vibaya,
wakaacha
njia
njema
Mna
watoto
wengi,
mbalimbali
kwa
tabia
Waongozeni
vyema,
wakae
kwenye
mstari
Elimu
na
maadili,
ndiyo
nguzo
ya
mafanikio
Elimu
ni
njia
ya
kesho,
watoto
wetu
wasome
Wazazi
tuchunge
sana,
shuleni
wafike
salama
Elimu
ni
njia
ya
kesho,
heshima
ndiyo
msingi
Wazazi
tuwe
walinzi,
maisha
yao
yawe
bora
Viongozi
wa
kesho
ni
watoto
tunao
leo!
Ulimwengu
umebadilika,
wajanja
ni
wengi
Wanataka
kuiba
watoto,
tuwe
macho
wazazi
Usiachilie
mtoto
mdogo,
bila
uangalizi
Kila
hatua
ya
mtoto,
iwe
chini
ya
macho
yetu
Secondary
na
msingi,
wote
wahitaji
mwongozo
Wao
ni
viongozi,
wa
kesho
kutwa
mbele
Ah
ooh,
shule
ni
funguo
ya
maisha,
elimu
twaitaka
Watoto
wote
waende
shule,
wapate
maendeleo
Zéro
enfants
à
la
maison
les
heures
des
études !
Tusiwe
na
uvivu,
elimu
ni
urithi
Wazazi
tuwe
na
umoja,
tushirikiane
shuleni
Maadili
kwanza,
masomo
yatafuata
Tuwape
watoto
wetu,
fursa
ya
kung'ara
Elimu
ni
njia
ya
kesho,
watoto
wetu
wasome
Wazazi
tuchunge
sana,
shuleni
wafike
salama
Elimu
ni
njia
ya
kesho,
heshima
ndiyo
msingi
Wazazi
tuwe
walinzi,
maisha
yao
yawe
bora
Elimu
ni
mwanga
wa
maisha
ya
watoto
Tuwalinde,
tuwaongoze,
kwa
upendo
mwingi
Shule
zimefunguliwa,
safari
imeanza
tena
Ah
ooh,
watoto
wetu,
taifa
la
kesho!